Game poker

Chủ Nhật, 05/12/2021Mới nhất

KQBD - Kết quả bóng đá trực tuyến hôm nay

KQBĐ hôm qua, hôm nay

Ghi chú:
  • live Đang diễn ra
  • (2-0) Tỉ số hiệp phụ
  • Thẻ đỏSố lượng thẻ đỏ
  • 2 - 0 Tỉ số hiệp 1
FT - 04/12 15

3 - 2

1-2
FT - 04/12 15

1 - 0

1-0
FT - 04/12 15

1 - 1

1-0
FT - 04/12 15

0 - 1

0-0
FT - 05/12 15

1 - 3

0-2
21:00 - 05/12 15

vs

21:00 - 05/12 15

vs

23:30 - 05/12 15

vs

FT - 04/12 16

2 - 1

1-0
FT - 04/12 16

1 - 0

1-0
FT - 04/12 16

0 - 1

0-0
FT - 05/12 16

1 - 2

0-0
03:00 - 05/12 16

vs

20:00 - 05/12 16

vs

22:15 - 05/12 16

vs

FT - 04/12 16

2 - 0

2-0
FT - 05/12 16

0 - 3

0-3
15' - 05/12 16 đang diễn ra15'

0 - 1

0-1
18:30 - 05/12 16

vs

21:00 - 05/12 16

vs

21:00 - 05/12 16

vs

FT - 04/12 14

2 - 1

1-1
FT - 04/12 14

1 - 1

0-1
FT - 04/12 14

2 - 3

0-3
21:30 - 04/12 14

vs

FT - 04/12 14

3 - 2

2-1
FT - 04/12 14

3 - 0

2-0
FT - 05/12 14

2 - 3

1-2
21:30 - 05/12 14

vs

FT - 04/12 17

1 - 2

1-0
FT - 05/12 17

2 - 1

0-1
03:00 - 05/12 17

vs

19:00 - 05/12 17

vs

21:00 - 05/12 17

vs

21:00 - 05/12 17

vs

21:00 - 05/12 17

vs

21:00 - 05/12 17

vs

23:00 - 05/12 17

vs

16:30 - 05/12 Bảng A
Timor-LesteTimor-Leste

vs

ThailandThailand
19:45 - 05/12 Bảng A
SingaporeSingapore

vs

MyanmarMyanmar
FT - 04/12 21
FulhamFulham

1 - 1

BournemouthBournemouth
0-0
FT - 04/12 21
Coventry CityCoventry City

1 - 2

West BromWest Brom
0-2
FT - 04/12 21
BarnsleyBarnsley

1 - 1

HuddersfieldHuddersfield
1-1
FT - 04/12 21
Blackburn RoversBlackburn Rovers

1 - 0

Preston North EndPreston North End
0-0
FT - 04/12 21
BlackpoolBlackpool

0 - 3

Luton TownLuton Town
0-1
FT - 04/12 21
Bristol CityBristol City

1 - 0

Derby CountyDerby County
1-0
FT - 04/12 21
Cardiff CityCardiff City 1

2 - 3

Sheffield UnitedSheffield United
1-0
FT - 04/12 21
MiddlesbroughMiddlesbrough

1 - 0

SwanseaSwansea
1-0
FT - 04/12 21
MillwallMillwall

3 - 1

Birmingham CityBirmingham City
2-0
FT - 04/12 21
Nottingham ForestNottingham Forest

2 - 0

Peterborough UnitedPeterborough United
0-0
FT - 04/12 21
ReadingReading

1 - 1

Hull CityHull City
1-0
21:30 - 05/12 21
Queens ParkQueens Park

vs

Stoke CityStoke City
02:30 - 04/12 16
PerugiaPerugia

vs

L.R. Vicenza VirtusL.R. Vicenza Virtus
FT - 04/12 16
PerugiaPerugia

1 - 0

L.R. VicenzaL.R. Vicenza
0-0
FT - 04/12 16
BeneventoBenevento

2 - 1

Pordenone CalcioPordenone Calcio
0-0
FT - 04/12 16
CosenzaCosenza

0 - 2

CremoneseCremonese
0-1
FT - 04/12 16
CrotoneCrotone

1 - 2

SPALSPAL
0-1
FT - 04/12 16
FrosinoneFrosinone 1

1 - 1

TernanaTernana
1-0
FT - 04/12 16
LecceLecce

2 - 0

RegginaReggina
1-0
20:00 - 05/12 16
AscoliAscoli

vs

ParmaParma
20:00 - 05/12 16
Ascoli Calcio 1898 FCAscoli Calcio 1898 FC

vs

ParmaParma
20:00 - 05/12 16
ComoComo

vs

PisaPisa
22:15 - 05/12 16
BresciaBrescia

vs

MonzaMonza
FT - 04/12 17
AC AjaccioAC Ajaccio

0 - 0

ValenciennesValenciennes
0-0
FT - 04/12 17
AmiensAmiens

3 - 0

DunkerqueDunkerque
1-0
FT - 04/12 17
GrenobleGrenoble

1 - 2

Le HavreLe Havre
0-1
FT - 04/12 17
GuingampGuingamp

3 - 2

DijonDijon
0-1
FT - 04/12 17
Paris FCParis FC

1 - 0

SC BastiaSC Bastia
0-0
FT - 04/12 17
QuevillyQuevilly

2 - 1

NancyNancy 1
1-1
FT - 04/12 17
RodezRodez

1 - 0

NimesNimes
1-0
FT - 04/12 17
SochauxSochaux

2 - 1

PauPau 1
0-0
FT - 04/12 17
AuxerreAuxerre 1

2 - 2

CaenCaen
1-1
FT - 04/12 24
Central Cordoba de SantiagoCentral Cordoba de Santiago

2 - 0

UnionUnion
1-0
FT - 04/12 24
ColonColon

3 - 0

Atletico TucumanAtletico Tucuman
2-0
FT - 04/12 24
Velez SarsfieldVelez Sarsfield

0 - 0

Patronato de ParanaPatronato de Parana
0-0
03:00 - 05/12 24
Arsenal SarandiArsenal Sarandi

vs

Boca JuniorsBoca Juniors
05:15 - 05/12 24
Godoy Cruz Antonio TombaGodoy Cruz Antonio Tomba

vs

Club Atletico PlatenseClub Atletico Platense
05:15 - 05/12 24
SarmientoSarmiento

vs

TalleresTalleres
07:30 - 05/12 24
CA HuracanCA Huracan

vs

Racing ClubRacing Club
07:30 - 05/12 24
LanusLanus

vs

Rosario CentralRosario Central
FT - 04/12 17
St.TruidenSt.Truiden

1 - 2

Union St.GilloiseUnion St.Gilloise
0-1
FT - 04/12 17
Oud-Heverlee LeuvenOud-Heverlee Leuven

0 - 1

GentGent
0-1
00:00 - 05/12 17
BeerschotBeerschot

vs

Royal Antwerp FCRoyal Antwerp FC
FT - 05/12 17
KortrijkKortrijk

0 - 2

Cercle BruggeCercle Brugge
0-1
FT - 05/12 17
OostendeOostende

2 - 1

EupenEupen
0-1
14' - 05/12 17 đang diễn ra14'
Club BruggeClub Brugge

0 - 0

RFC SeraingRFC Seraing
19:30 - 05/12 17
BeerschotBeerschot

vs

Royal AntwerpRoyal Antwerp
22:00 - 05/12 17
AnderlechtAnderlecht

vs

Zulte WaregemZulte Waregem
FT - 04/12 13
PortimonensePortimonense

0 - 3

FC PortoFC Porto
0-1
FT - 04/12 13

1 - 3

SportingSporting
0-1
90+8' - 05/12 13 đang diễn ra90+8'
BoavistaBoavista 1

1 - 1

MaritimoMaritimo 1
1-0
03:30 - 05/12 13
Pacos de FerreiraPacos de Ferreira

vs

Vitoria de GuimaraesVitoria de Guimaraes
22:30 - 05/12 13
Santa ClaraSanta Clara

vs

AroucaArouca
FT - 04/12 35
Athletico ParanaenseAthletico Paranaense

1 - 0

CuiabaCuiaba 1
0-0
FT - 04/12 36
Chapecoense AFChapecoense AF

0 - 1

Atletico GOAtletico GO
0-0
FT - 04/12 35
Sport RecifeSport Recife

1 - 1

FlamengoFlamengo
0-1
FT - 04/12 36
FortalezaFortaleza

1 - 0

JuventudeJuventude
0-0
FT - 04/12 19
HuescaHuesca

3 - 2

ValladolidValladolid
2-0
FT - 05/12 19
FuenlabradaFuenlabrada

1 - 1

AlmeriaAlmeria
0-0
20:00 - 05/12 19
PonferradinaPonferradina

vs

MirandesMirandes
22:00 - 05/12 19
MalagaMalaga

vs

SD AmorebietaSD Amorebieta
FT - 04/12 14
DeinzeDeinze

3 - 0

VirtonVirton
0-0
13' - 05/12 14 đang diễn ra13'
Waasland-BeverenWaasland-Beveren

0 - 1

RWD MolenbeekRWD Molenbeek
0-1
22:00 - 05/12 14
WesterloWesterlo

vs

Royal Excel MouscronRoyal Excel Mouscron
FT - 04/12 13
VilafranquenseVilafranquense

1 - 1

FeirenseFeirense
1-1
FT - 04/12 13
NacionalNacional 1

4 - 1

CF EstrelaCF Estrela 1
2-0
FT - 04/12 13
FC Porto BFC Porto B

1 - 0

LeixoesLeixoes
0-0
FT - 05/12 13
Benfica BBenfica B 1

2 - 0

Rio AveRio Ave 1
1-0
18:00 - 05/12 13
PenafielPenafiel

vs

AcademicaAcademica
21:00 - 05/12 13
Sporting CovilhaSporting Covilha

vs

ChavesChaves
22:30 - 05/12 13
TrofenseTrofense

vs

Academico ViseuAcademico Viseu
23:00 - 05/12 13
NacionalNacional

vs

Estrela da AmadoraEstrela da Amadora
FT - 04/12 38
FC TokyoFC Tokyo

0 - 0

Avispa FukuokaAvispa Fukuoka
0-0
FT - 04/12 38
Gamba OsakaGamba Osaka

0 - 0

Shonan BellmareShonan Bellmare
0-0
FT - 04/12 38
Kashiwa ReysolKashiwa Reysol

2 - 3

Oita TrinitaOita Trinita
0-2
FT - 04/12 38
Nagoya Grampus EightNagoya Grampus Eight

0 - 0

Urawa Red DiamondsUrawa Red Diamonds
0-0
FT - 04/12 38
Sagan TosuSagan Tosu

0 - 2

Vissel KobeVissel Kobe
0-0
FT - 04/12 38
Shimizu S-PulseShimizu S-Pulse

2 - 1

Cerezo OsakaCerezo Osaka
1-1
FT - 04/12 38
Tokushima VortisTokushima Vortis

2 - 4

Sanfrecce HiroshimaSanfrecce Hiroshima
0-3
FT - 04/12 38
Vegalta SendaiVegalta Sendai

0 - 1

Kashima AntlersKashima Antlers
0-0
FT - 04/12 38
Yokohama F.MarinosYokohama F.Marinos

1 - 1

Kawasaki FrontaleKawasaki Frontale
0-0
FT - 04/12 38
Yokohama FCYokohama FC

0 - 1

Consadole SapporoConsadole Sapporo
0-1
FT - 04/12 15
FC GroningenFC Groningen

1 - 1

PEC ZwollePEC Zwolle
0-1
FT - 04/12 15
PSVPSV

4 - 1

FC UtrechtFC Utrecht
2-1
FT - 05/12 15
CambuurCambuur

1 - 6

VitesseVitesse
1-3
03:00 - 05/12 15
HeraclesHeracles

vs

SC HeerenveenSC Heerenveen
18:15 - 05/12 15
RKC WaalwijkRKC Waalwijk

vs

NEC NijmegenNEC Nijmegen
20:30 - 05/12 15
AZ AlkmaarAZ Alkmaar

vs

Sparta RotterdamSparta Rotterdam
20:30 - 05/12 15
Go Ahead EaglesGo Ahead Eagles

vs

FC TwenteFC Twente
22:45 - 05/12 15
FeyenoordFeyenoord

vs

Fortuna SittardFortuna Sittard
FT - 04/12 13
AmaZulu FCAmaZulu FC

0 - 0

Royal AMRoyal AM
0-0
FT - 04/12 13
Chippa UnitedChippa United

1 - 2

Lamontville Golden ArrowsLamontville Golden Arrows
1-1
FT - 04/12 13
Moroka SwallowsMoroka Swallows

1 - 1

Maritzburg UnitedMaritzburg United
0-1
FT - 04/12 1
Marumo GallantsMarumo Gallants

3 - 1

TS GalaxyTS Galaxy
FT - 04/12 1
Orlando PiratesOrlando Pirates

0 - 0

Baroka FCBaroka FC
Postp. - 04/12 13
Kaizer ChiefsKaizer Chiefs

0 - 0

Hoãn

Cape Town City FCCape Town City FC
88' - 05/12 13 đang diễn ra88'
Stellenbosch FCStellenbosch FC

1 - 1

Mamelodi Sundowns FCMamelodi Sundowns FC
1-0
20:30 - 05/12 13
SuperSport UnitedSuperSport United

vs

Sekhukhune UnitedSekhukhune United
FT - 04/12 17
Krylya Sovetov SamaraKrylya Sovetov Samara

0 - 1

CSKA MoscowCSKA Moscow
0-0
FT - 04/12 17
Spartak MoscowSpartak Moscow 1

2 - 1

FK AkhmatFK Akhmat
1-1
23:00 - 04/12 17
Dinamo MoscowDinamo Moscow

vs

FK UFAFK UFA
FT - 04/12 17
LokomotivLokomotiv 1

0 - 1

UralUral
0-1
18:00 - 05/12 17
KhimkiKhimki

vs

Arsenal TulaArsenal Tula
20:30 - 05/12 17
Dinamo MoscowDinamo Moscow

vs

FC UfaFC Ufa
20:30 - 05/12 17
Nizhny NovgorodNizhny Novgorod

vs

Rubin KazanRubin Kazan
23:00 - 05/12 17
PFC SochiPFC Sochi

vs

KrasnodarKrasnodar
FT - 04/12 17
AberdeenAberdeen

4 - 1

St. MirrenSt. Mirren
3-1
FT - 04/12 17
HibernianHibernian

1 - 1

MotherwellMotherwell
1-0
FT - 04/12 17
RangersRangers

3 - 0

Dundee FCDundee FC
1-0
Postp. - 04/12 17
St. JohnstoneSt. Johnstone

0 - 0

Hoãn

Ross CountyRoss County
19:00 - 05/12 17
Dundee UnitedDundee United

vs

CelticCeltic
22:00 - 05/12 17
LivingstonLivingston

vs

HeartsHearts
FT - 04/12 15
KasimpasaKasimpasa

1 - 1

BesiktasBesiktas
0-1
FT - 04/12 15
AlanyasporAlanyaspor

0 - 1

SivassporSivasspor 1
0-0
FT - 04/12 15
TrabzonsporTrabzonspor

2 - 0

Adana DemirsporAdana Demirspor
1-0
FT - 04/12 15
GalatasarayGalatasaray

2 - 2

AltayAltay
1-1
17:30 - 05/12 15
KayserisporKayserispor

vs

AntalyasporAntalyaspor
20:00 - 05/12 15
GiresunsporGiresunspor

vs

Fatih KaragumrukFatih Karagumruk
20:00 - 05/12 15
HataysporHatayspor

vs

Istanbul BasaksehirIstanbul Basaksehir
23:00 - 05/12 15
FenerbahceFenerbahce

vs

RizesporRizespor
FT - 04/12 16
BremenBremen

4 - 0

Erzgebirge AueErzgebirge Aue
2-0
FT - 04/12 16
DarmstadtDarmstadt

1 - 3

Fortuna DusseldorfFortuna Dusseldorf
0-2
FT - 04/12 16
1. FC Nuremberg1. FC Nuremberg

2 - 1

Holstein KielHolstein Kiel
1-0
19:30 - 04/12 16
DarmstadtDarmstadt

vs

FortunaFortuna
FT - 04/12 16
Hansa RostockHansa Rostock

1 - 1

IngolstadtIngolstadt
0-1
19:30 - 04/12 16
NuernbergNuernberg

vs

Holstein KielHolstein Kiel
FT - 04/12 16
SandhausenSandhausen

1 - 1

PaderbornPaderborn
0-1
27' - 05/12 16 đang diễn ra27'
St. PauliSt. Pauli

1 - 0

Schalke 04Schalke 04
1-0
19:30 - 05/12 16
Dynamo DresdenDynamo Dresden

vs

Karlsruher SCKarlsruher SC
19:30 - 05/12 16
FC HeidenheimFC Heidenheim

vs

Jahn RegensburgJahn Regensburg
19:30 - 05/12 16
Hannover 96Hannover 96

vs

Hamburger SVHamburger SV
FT - 04/12 18
Almere City FCAlmere City FC

2 - 0

FC EindhovenFC Eindhoven
1-0
FT - 04/12 18
FC Den BoschFC Den Bosch

0 - 5

NAC BredaNAC Breda
0-1
FT - 04/12 18
FC DordrechtFC Dordrecht

2 - 5

Roda JC KerkradeRoda JC Kerkrade
1-1
FT - 04/12 18
Helmond SportHelmond Sport

1 - 1

FC VolendamFC Volendam
1-1
FT - 04/12 18
MVV MaastrichtMVV Maastricht

1 - 1

TOP OssTOP Oss
0-1
FT - 04/12 18
TelstarTelstar

1 - 3

VVV-VenloVVV-Venlo
0-1
FT - 04/12 15
Free State StarsFree State Stars

1 - 0

JDR StarsJDR Stars
0-0
FT - 04/12 15
Jomo CosmosJomo Cosmos

2 - 0

Black LeopardsBlack Leopards
0-0
FT - 04/12 15
Richards BayRichards Bay

2 - 1

University of PretoriaUniversity of Pretoria
1-0
20:30 - 04/12 1
Uthongathi FCUthongathi FC

vs

Tshakhuma Tsha MadzivhandilaTshakhuma Tsha Madzivhandila
20:30 - 04/12 1
Uthongathi FCUthongathi FC

vs

Royal AMRoyal AM
FT - 04/12 15
VendaVenda

1 - 0

Pretoria CalliesPretoria Callies
1-0
20:30 - 05/12 15
Ajax Cape TownAjax Cape Town

vs

TS SportingTS Sporting
20:30 - 05/12 15
Cape Town SpursCape Town Spurs

vs

TS SportingTS Sporting
20:30 - 05/12 15
Polokwane CityPolokwane City

vs

Hungry Lions FCHungry Lions FC
FT - 04/12 16
ClydeClyde

2 - 2

PeterheadPeterhead
1-2
FT - 04/12 16
Cove RangersCove Rangers

2 - 0

DumbartonDumbarton
0-0
FT - 04/12 16
East FifeEast Fife

1 - 1

Alloa AthleticAlloa Athletic 1
0-0
FT - 04/12 16
Queen's ParkQueen's Park

6 - 0

FalkirkFalkirk
2-0
FT - 04/12 15
BandirmasporBandirmaspor

1 - 2

GenclerbirligiGenclerbirligi
0-0
FT - 04/12 15
Erzurum BBErzurum BB

3 - 1

IstanbulsporIstanbulspor
2-1
FT - 04/12 15
AdanasporAdanaspor

1 - 1

TuzlasporTuzlaspor
0-0
17:30 - 05/12 15
Manisa FKManisa FK

vs

KocaelisporKocaelispor
17:30 - 05/12 15
UmraniyesporUmraniyespor

vs

BolusporBoluspor
20:00 - 05/12 15
AltinorduAltinordu

vs

SamsunsporSamsunspor
23:00 - 05/12 15
DenizlisporDenizlispor

vs

BursasporBursaspor
23:00 - 05/12 15
Manisa Futbol KulubuManisa Futbol Kulubu

vs

KocaelisporKocaelispor
11:00 - 05/12 42
Albirex NiigataAlbirex Niigata

vs

Machida ZelviaMachida Zelvia
11:00 - 05/12 42
Ehime FCEhime FC

vs

Renofa YamaguchiRenofa Yamaguchi
11:00 - 05/12 42
Fagiano Okayama FCFagiano Okayama FC

vs

JEF United ChibaJEF United Chiba
11:00 - 05/12 42
Jubilo IwataJubilo Iwata

vs

Blaublitz AkitaBlaublitz Akita
11:00 - 05/12 42
Kyoto Sanga FCKyoto Sanga FC

vs

Zweigen KanazawaZweigen Kanazawa
11:00 - 05/12 42
Matsumoto YamagaMatsumoto Yamaga

vs

V-Varen NagasakiV-Varen Nagasaki
11:00 - 05/12 42
Montedio YamagataMontedio Yamagata

vs

Giravanz KitakyushuGiravanz Kitakyushu
11:00 - 05/12 42
Omiya ArdijaOmiya Ardija

vs

Thespakusatsu GunmaThespakusatsu Gunma
11:00 - 05/12 42
Tochigi SCTochigi SC

vs

FC RyukyuFC Ryukyu
11:00 - 05/12 42
Tokyo VerdyTokyo Verdy

vs

SC SagamiharaSC Sagamihara
11:00 - 05/12 42
Ventforet KofuVentforet Kofu

vs

Mito HollyhockMito Hollyhock
01:00 - 04/12 1
SyriaSyria

vs

TunisiaTunisia
Canc. - 04/12 1
El SalvadorEl Salvador

0 - 0

Dừng

VenezuelaVenezuela
17:00 - 04/12 2
JordanJordan

vs

Ma rốcMa rốc
18:00 - 04/12 1
PalestinePalestine

vs

Ả Rập Xê-útẢ Rập Xê-út
20:00 - 04/12 1
LebanonLebanon

vs

AlgeriaAlgeria
23:00 - 04/12 2
SudanSudan

vs

01:00 - 05/12 1
SudanSudan

vs

02:00 - 05/12 2
PalestinePalestine

vs

Ả Rập Xê-útẢ Rập Xê-út
09:00 - 05/12 1
El SalvadorEl Salvador

vs

EcuadorEcuador
23:00 - 05/12 29
Bodoe/GlimtBodoe/Glimt

vs

BrannBrann
23:00 - 05/12 29
MoldeMolde

vs

LillestroemLillestroem
23:00 - 05/12 29
SandefjordSandefjord

vs

Kristiansund BKKristiansund BK
23:00 - 05/12 29
Sarpsborg 08Sarpsborg 08

vs

TromsoeTromsoe
23:00 - 05/12 29
StabaekStabaek

vs

RosenborgRosenborg
23:00 - 05/12 29
StroemsgodsetStroemsgodset

vs

FK HaugesundFK Haugesund
23:00 - 05/12 29
VaalerengaVaalerenga

vs

MjoendalenMjoendalen
23:00 - 05/12 29
VikingViking

vs

Odds BallklubbOdds Ballklubb
FT - 04/12 17
FC SalzburgFC Salzburg

2 - 1

TSV HartbergTSV Hartberg
0-1
FT - 04/12 17
Sturm GrazSturm Graz

1 - 1

FC Admira Wacker ModlingFC Admira Wacker Modling
1-1
23:00 - 04/12 17
WSG Swarovski TirolWSG Swarovski Tirol

vs

SK Austria KlagenfurtSK Austria Klagenfurt
FT - 04/12 17
WSG TirolWSG Tirol

0 - 1

SK Austria KlagenfurtSK Austria Klagenfurt
0-0
20:30 - 05/12 17
LASKLASK

vs

SV RiedSV Ried
20:30 - 05/12 17
Wolfsberger ACWolfsberger AC

vs

SCR AltachSCR Altach
23:00 - 05/12 17
Rapid WienRapid Wien

vs

Austria WienAustria Wien
04:00 - 05/12 34
AntofagastaAntofagasta

vs

Colo ColoColo Colo
04:00 - 05/12 34
Everton CDEverton CD

vs

Universidad CatolicaUniversidad Catolica
04:00 - 05/12 34
La SerenaLa Serena

vs

Santiago WanderersSantiago Wanderers
04:00 - 05/12 34
PalestinoPalestino

vs

Atletico NublenseAtletico Nublense
FT - 04/12 15
Persebaya SurabayaPersebaya Surabaya 1

2 - 0

Barito PuteraBarito Putera
1-0
FT - 04/12 15
Madura UnitedMadura United

0 - 1

Persib BandungPersib Bandung
0-1
15:15 - 05/12 15
Persiraja AcehPersiraja Aceh

vs

Borneo FCBorneo FC
18:00 - 05/12 15
Persiraja Banda AcehPersiraja Banda Aceh

vs

Borneo FCBorneo FC
20:30 - 05/12 15
AremaArema

vs

Bali United PusamBali United Pusam
20:30 - 05/12 15
Arema FCArema FC

vs

Bali United PusamBali United Pusam
20:45 - 05/12 15
Arema FCArema FC

vs

Bali UnitedBali United
FT - 04/12 3
Brisbane Roar FCBrisbane Roar FC

0 - 0

Adelaide UnitedAdelaide United 1
0-0
FT - 04/12 3
Melbourne City FCMelbourne City FC

0 - 1

Western United FCWestern United FC
0-1
FT - 04/12 3
Sydney FCSydney FC

2 - 2

Newcastle JetsNewcastle Jets
2-0
12:05 - 05/12 3
Macarthur FCMacarthur FC

vs

Central Coast MarinersCentral Coast Mariners
14:45 - 05/12 3
Melbourne VictoryMelbourne Victory

vs

Perth GloryPerth Glory
FT - 04/12 22
Club XelajuClub Xelaju

0 - 1

Comunicaciones FCComunicaciones FC
0-0
FT - 04/12 18
Botev VratsaBotev Vratsa

1 - 0

BeroeBeroe
1-0
FT - 04/12 18
Levski SofiaLevski Sofia

2 - 0

Botev PlovdivBotev Plovdiv
1-0
17:15 - 05/12 18
Slavia SofiaSlavia Sofia

vs

Lokomotiv PlovdivLokomotiv Plovdiv
19:30 - 05/12 18
PFC Lokomotiv Sofia 1929PFC Lokomotiv Sofia 1929

vs

LudogoretsLudogorets
21:45 - 05/12 18
Pirin BlagoevgradPirin Blagoevgrad

vs

PFC CSKA-SofiaPFC CSKA-Sofia
19:00 - 05/12 21
MontanaMontana

vs

Maritsa PlovdivMaritsa Plovdiv
Canc. - 05/12 21
Neftochimic Burgas 1962Neftochimic Burgas 1962

0 - 0

Dừng

CSKA 1948 IICSKA 1948 II
19:00 - 05/12 21
Septemvri SofiaSeptemvri Sofia

vs

Marek DupnitsaMarek Dupnitsa
19:00 - 05/12 21
Sportist SvogeSportist Svoge

vs

Litex LovechLitex Lovech
19:00 - 05/12 21
Strumska SlavaStrumska Slava

vs

Spartak VarnaSpartak Varna
19:00 - 05/12 21
YantraYantra

vs

FK Septemvri SimitliFK Septemvri Simitli
14:00 - 05/12 19
TSUTSU

vs

Tainan CityTainan City
15:00 - 05/12 19
HangYuen/FujenHangYuen/Fujen

vs

Zhanyi SkywalkersZhanyi Skywalkers
15:00 - 05/12 19
Taichung FuturoTaichung Futuro

vs

TaipowerTaipower
16:00 - 05/12 19
CPC FCCPC FC

vs

Taipei City TatungTaipei City Tatung
FT - 04/12 18
HNK GoricaHNK Gorica

1 - 1

OsijekOsijek 1
1-1
FT - 04/12 18
RijekaRijeka

4 - 1

NK Hrvatski DragovoljacNK Hrvatski Dragovoljac
2-0
21:00 - 05/12 18
NK LokomotivaNK Lokomotiva

vs

SibenikSibenik
23:30 - 05/12 18
Dinamo ZagrebDinamo Zagreb

vs

Hajduk SplitHajduk Split
FT - 04/12 15
NK VarazdinNK Varazdin

2 - 1

Dubrava ZagrebDubrava Zagreb
1-1
FT - 04/12 15
JarunJarun

4 - 3

NK SesveteNK Sesvete
3-1
FT - 04/12 15
OpatijaOpatija

0 - 1

HNK Orijent 1919HNK Orijent 1919
0-1
FT - 04/12 15
RudesRudes

4 - 0

NK DugopoljeNK Dugopolje
3-0
FT - 04/12 15
SolinSolin

0 - 0

Inter ZapresicInter Zapresic
0-0
19:30 - 05/12 15
Bijelo BrdoBijelo Brdo

vs

Osijek BOsijek B
19:30 - 05/12 15
NK Croatia ZmijavciNK Croatia Zmijavci

vs

CibaliaCibalia
FT - 04/12 16
NoravankNoravank

0 - 2

FC AlashkertFC Alashkert
0-1
FT - 04/12 16
Ararat YerevanArarat Yerevan

2 - 1

BKMABKMA
1-0
21:00 - 04/12 16
AraratArarat

vs

BKMABKMA
21:00 - 04/12 16
NoravankNoravank

vs

Alashkert FCAlashkert FC
21:00 - 04/12 16
VanVan

vs

FC NoahFC Noah
18:00 - 05/12 16
FC NoahFC Noah

vs

VanVan
21:00 - 05/12 16
Lernayin A.Lernayin A.

vs

Alashkert FC IIAlashkert FC II
FT - 04/12 15
Bala TownBala Town

1 - 4

TNSTNS
0-2
FT - 04/12 15
AberystwythAberystwyth

0 - 1

Connah's QuayConnah's Quay
0-1
FT - 04/12 15
CaernarfonCaernarfon

1 - 2

PenybontPenybont
0-1
FT - 04/12 15
Cefn Druids AFCCefn Druids AFC

1 - 3

Cardiff Met UniversityCardiff Met University
0-1
FT - 04/12 15
Flint Town UnitedFlint Town United

4 - 1

HaverfordwestHaverfordwest
3-0
FT - 04/12 15
NewtownNewtown

2 - 1

Barry TownBarry Town
0-1
FT - 04/12 12
Aris LimassolAris Limassol

1 - 0

Olympiakos NicosiaOlympiakos Nicosia
1-0
FT - 04/12 12
Doxa KatokopiaDoxa Katokopia

1 - 4

LarnacaLarnaca
1-2
FT - 05/12 12
AnorthosisAnorthosis

2 - 3

PAEEKPAEEK
1-2
22:00 - 05/12 12
APOEL NicosiaAPOEL Nicosia

vs

Pafos FCPafos FC
FT - 04/12 17
KarvinaKarvina

1 - 2

Sparta PragueSparta Prague
0-0
FT - 04/12 17
Slovan LiberecSlovan Liberec

1 - 0

Hradec KraloveHradec Kralove
1-0
FT - 04/12 17
TepliceTeplice

4 - 1

FC Fastav ZlinFC Fastav Zlin
0-0
FT - 05/12 17
SK Sigma OlomoucSK Sigma Olomouc

0 - 1

Slavia PragueSlavia Prague
0-0
21:00 - 05/12 17
Banik OstravaBanik Ostrava

vs

SK Dynamo Ceske BudejoviceSK Dynamo Ceske Budejovice
21:00 - 05/12 17
Bohemians 1905Bohemians 1905

vs

JablonecJablonec
21:00 - 05/12 17
Mlada BoleslavMlada Boleslav

vs

PardubicePardubice
Postp. - 04/12 16
MFK ChrudimMFK Chrudim

0 - 0

Hoãn

FC VlasimFC Vlasim
FT - 04/12 16
OpavaOpava

0 - 2

FC Zbrojovka BrnoFC Zbrojovka Brno
0-0
Postp. - 04/12 16
SK LisenSK Lisen

0 - 0

Hoãn

MFk VyskovMFk Vyskov
FT - 04/12 16
SK ProstejovSK Prostejov

1 - 0

Sparta Prague BSparta Prague B 1
0-0
FT - 04/12 17
Veres RivneVeres Rivne 1

0 - 3

Dynamo KyivDynamo Kyiv
0-1
Canc. - 04/12 17
FC OlexandriyaFC Olexandriya

0 - 0

Dừng

Olimpik DonetskOlimpik Donetsk
22:00 - 04/12 17
FC OlexandriyaFC Olexandriya

vs

FC MinajFC Minaj
Canc. - 04/12 17
OleksandriyaOleksandriya

0 - 0

Dừng

Olimpik DonetskOlimpik Donetsk
FT - 04/12 17
Rukh LvivRukh Lviv

0 - 0

VorsklaVorskla 1
0-0
FT - 05/12 17
Metalist 1925Metalist 1925

0 - 1

FC Kolos KovalivkaFC Kolos Kovalivka
0-1
19:00 - 05/12 17
ZoryaZorya

vs

Inhulets PetroveInhulets Petrove
22:00 - 05/12 17
OleksandriyaOleksandriya

vs

FC MinajFC Minaj
FT - 04/12 18
FredericiaFredericia 1

0 - 2

AC HorsensAC Horsens
0-2
FT - 04/12 18
HobroHobro

1 - 2

FC HelsingoerFC Helsingoer
1-1
FT - 04/12 18
HB KoegeHB Koege

3 - 3

LyngbyLyngby
1-1
Postp. - 04/12 18
Jammerbugt FCJammerbugt FC

0 - 0

Hoãn

Fremad AmagerFremad Amager
FT - 04/12 18
Nykoebing FCNykoebing FC

1 - 1

Vendsyssel FFVendsyssel FF
0-0
FT - 05/12 TK
Vejle BoldklubVejle Boldklub

5 - 1

Kolding IFKolding IF
2-0
18:30 - 05/12 4
SoenderjyskESoenderjyskE

vs

HvidovreHvidovre
20:30 - 05/12 4
Broendby IFBroendby IF

vs

FC MidtjyllandFC Midtjylland
18:00 - 05/12 36
FC KuressaareFC Kuressaare

vs

TJK LegionTJK Legion
18:00 - 05/12 36
Flora TallinnFlora Tallinn

vs

Paide LinnameeskondPaide Linnameeskond
18:00 - 05/12 32
Paide LinnameeskondPaide Linnameeskond

vs

Nomme JK KaljuNomme JK Kalju
18:00 - 05/12 36
Parnu JK VaprusParnu JK Vaprus

vs

Narva TransNarva Trans
18:00 - 05/12 36
TammekaTammeka

vs

FCI LevadiaFCI Levadia
18:00 - 05/12 36
Tulevik ViljandiTulevik Viljandi

vs

Nomme JK KaljuNomme JK Kalju
19:00 - 05/12 32
Flora TallinnFlora Tallinn

vs

FCI LevadiaFCI Levadia
22:00 - 05/12 32
TJK LegionTJK Legion

vs

Narva TransNarva Trans
FT - 05/12 16
ZuerichZuerich

4 - 0

LuzernLuzern
3-0
29' - 05/12 16 đang diễn ra29'
Young BoysYoung Boys

1 - 0

ServetteServette
1-0
20:15 - 05/12 16
BaselBasel

vs

LausanneLausanne
22:30 - 05/12 16
LuganoLugano

vs

SionSion
22:30 - 05/12 16
St. GallenSt. Gallen

vs

GrasshopperGrasshopper
FT - 04/12 16
AarauAarau 1

2 - 0

WinterthurWinterthur
2-0
FT - 04/12 16
FC Stade Lausanne-OuchyFC Stade Lausanne-Ouchy

0 - 0

XamaxXamax
0-0
FT - 04/12 16
YverdonYverdon

2 - 1

SchaffhausenSchaffhausen
1-0
FT - 05/12 16
KriensKriens

1 - 3

FC VaduzFC Vaduz 1
1-1
FT - 05/12 16
ThunThun

2 - 4

WilWil
1-3
FT - 04/12 30
AIKAIK

4 - 2

SiriusSirius
2-2
FT - 04/12 30
HaeckenHaecken 1

0 - 1

DjurgaardenDjurgaarden
0-1
21:00 - 04/12 30
HammarbyHammarby

vs

KalmarKalmar
FT - 04/12 30
Hammarby IFHammarby IF

5 - 3

Kalmar FFKalmar FF
3-1
21:00 - 04/12 30
Malmo FFMalmo FF

vs

HalmstadsHalmstads
FT - 04/12 30
MalmoeMalmoe

0 - 0

HalmstadsHalmstads
0-0
21:00 - 04/12 30
MalmoeMalmoe

vs

HalmstadsHalmstads
FT - 04/12 30
NorrkoepingNorrkoeping

1 - 2

GothenburgGothenburg
1-1
21:00 - 04/12 30
Oerebro SKOerebro SK

vs

ElfsborgElfsborg
21:00 - 04/12 30
OestersundsOestersunds

vs

DegerforsDegerfors
FT - 04/12 30
Oestersunds FKOestersunds FK

0 - 1

DegerforsDegerfors
0-0
21:00 - 04/12 30
OrebroOrebro

vs

ElfsborgElfsborg
FT - 04/12 30
Orebro SKOrebro SK 1

2 - 3

ElfsborgElfsborg
1-0
FT - 04/12 30
Varbergs BoIS FCVarbergs BoIS FC

0 - 3

MjaellbyMjaellby
0-1
23:00 - 04/12 30
AIKAIK

vs

IK SiriusIK Sirius
23:00 - 04/12 30
BK HaeckenBK Haecken

vs

DjurgaardenDjurgaarden
23:00 - 04/12 30
BK HaeckenBK Haecken

vs

Djurgaarden IFDjurgaarden IF
23:00 - 04/12 30
IFK NorrkoepingIFK Norrkoeping

vs

IFK GothenburgIFK Gothenburg
23:00 - 04/12 30
MalmoeMalmoe

vs

Halmstads BKHalmstads BK
23:00 - 04/12 30
Malmoe FFMalmoe FF

vs

Halmstads BKHalmstads BK
23:00 - 04/12 30
Oestersunds FKOestersunds FK

vs

Degerfors IFDegerfors IF
23:00 - 04/12 30
Orebro SKOrebro SK

vs

IF ElfsborgIF Elfsborg
23:00 - 04/12 30
Varbergs BoIS FCVarbergs BoIS FC

vs

Mjaellby AIFMjaellby AIF
23:00 - 05/12 30
HammarbyHammarby

vs

Kalmar FFKalmar FF
23:00 - 05/12 30
OrebroOrebro

vs

IF ElfsborgIF Elfsborg
FT - 04/12 36
FC TelaviFC Telavi 1

2 - 1

FC Shukura KobuletiFC Shukura Kobuleti 1
0-1
FT - 04/12 36
SaburtaloSaburtalo

5 - 1

SamtrediaSamtredia
1-1
FT - 04/12 36
Torpedo KutaisiTorpedo Kutaisi

4 - 1

FC Samgurali TskhaltuboFC Samgurali Tskhaltubo
3-0
FT - 04/12 36
Dinamo TbilisiDinamo Tbilisi

3 - 2

Lokomotivi TbilisiLokomotivi Tbilisi
2-1
FT - 04/12 15
Paksi SEPaksi SE

2 - 3

Budapest HonvedBudapest Honved
2-2
FT - 04/12 15
GyirmotGyirmot

0 - 1

Mezokovesd SEMezokovesd SE
0-0
FT - 04/12 15
FerencvarosFerencvaros

1 - 1

Puskas FC AcademyPuskas FC Academy 1
1-0
FT - 04/12 15
ZalaegerszegZalaegerszeg

2 - 1

DebrecenDebrecen
1-0
19:30 - 05/12 15
Varda SEVarda SE

vs

Fehervar FCFehervar FC
22:00 - 05/12 15
MTK BudapestMTK Budapest

vs

UjpestUjpest
19:00 - 05/12 19
BudaorsBudaors

vs

BFC SiofokBFC Siofok
19:00 - 05/12 19
Dorogi FCDorogi FC

vs

Gyori ETOGyori ETO
19:00 - 05/12 19
Duna Aszfalt TVSEDuna Aszfalt TVSE

vs

Pecsi MFCPecsi MFC
19:00 - 05/12 19
III Keruleti TVEIII Keruleti TVE

vs

BekescsabaBekescsaba
19:00 - 05/12 19
SzentlorincSzentlorinc

vs

Kecskemeti TEKecskemeti TE
19:00 - 05/12 19
Tiszakecske FCTiszakecske FC

vs

Pecsi MFCPecsi MFC
23:00 - 05/12 19
FC AjkaFC Ajka

vs

Aqvital FC CsakvarAqvital FC Csakvar
23:00 - 05/12 19
HaladasHaladas

vs

SzolnokSzolnok
23:00 - 05/12 19
Soroksar SCSoroksar SC

vs

Vasas BudapestVasas Budapest
23:00 - 05/12 19
Szeged 2011Szeged 2011

vs

Nyiregyhaza Spartacus FCNyiregyhaza Spartacus FC
FT - 04/12 19
AluminijAluminij

1 - 1

KoperKoper 1
0-0
FT - 04/12 19
MuraMura

1 - 0

TaborTabor
0-0
45+1' - 05/12 19 đang diễn ra45+1'
NK CeljeNK Celje

0 - 1

MariborMaribor
0-1
19:00 - 05/12 19
NK BravoNK Bravo

vs

RadomljeRadomlje
23:00 - 05/12 19
DomzaleDomzale

vs

Olimpija LjubljanaOlimpija Ljubljana
FT - 04/12 11
NK KrkaNK Krka

2 - 0

JadranJadran
0-0
FT - 04/12 16
NK KrskoNK Krsko

0 - 2

NaftaNafta
0-0
Postp. - 05/12 13
GoricaGorica

0 - 0

Hoãn

Drava PtujDrava Ptuj
FT - 04/12 17
DAC 1904 Dunajska StredaDAC 1904 Dunajska Streda

2 - 0

FK PohronieFK Pohronie
2-0
FT - 04/12 17
FK SenicaFK Senica

1 - 0

Liptovsky MikulasLiptovsky Mikulas
0-0
FT - 04/12 17
SKF SeredSKF Sered

4 - 2

TrencinTrencin
2-0
FT - 04/12 17
Zemplin MichalovceZemplin Michalovce

0 - 3

RuzomberokRuzomberok
0-2
23:00 - 05/12 17
ZilinaZilina

vs

Spartak TrnavaSpartak Trnava
FT - 04/12 19
ProleterProleter

1 - 0

FK MetalacFK Metalac
1-0
19:30 - 05/12 19
NapredakNapredak

vs

Crvena ZvezdaCrvena Zvezda
21:45 - 05/12 19
Partizan BeogradPartizan Beograd

vs

Novi PazarNovi Pazar
23:00 - 05/12 19
FK Spartak SuboticaFK Spartak Subotica

vs

Mladost LucaniMladost Lucani
FT - 04/12 21
ZarkovoZarkovo

1 - 2

IndjijaIndjija
1-0
19:00 - 05/12 21
FK Mladost Novi SadFK Mladost Novi Sad

vs

Radnicki Sremska MitrovicaRadnicki Sremska Mitrovica
19:00 - 05/12 21
TimokTimok

vs

Zeleznicar PancevoZeleznicar Pancevo
FT - 04/12 18
FC Academica ClinceniFC Academica Clinceni

1 - 0

Dinamo BucurestiDinamo Bucuresti
1-0
FT - 04/12 18
Chindia TargovisteChindia Targoviste

0 - 1

CFR ClujCFR Cluj
0-1
24' - 05/12 18 đang diễn ra24'
FCV Farul ConstantaFCV Farul Constanta

0 - 0

Rapid BucurestiRapid Bucuresti
18:30 - 05/12 18
CS MioveniCS Mioveni

vs

Sepsi OSKSepsi OSK
21:00 - 05/12 18
U Craiova 1948U Craiova 1948

vs

FC VoluntariFC Voluntari
16:00 - 04/12 16
Brasov Steagul RenasteBrasov Steagul Renaste

vs

Unirea ConstantaUnirea Constanta
FT - 04/12 16
Comunal SelimbarComunal Selimbar

0 - 0

CSM Politehnica IasiCSM Politehnica Iasi
0-0
FT - 04/12 16
FC BrasovFC Brasov

4 - 2

Unirea ConstantaUnirea Constanta
2-1
FT - 04/12 16
FC Dunarea CalarasiFC Dunarea Calarasi

3 - 1

Dacia Unirea BrailaDacia Unirea Braila
2-0
FT - 04/12 16
FC Unirea SloboziaFC Unirea Slobozia

2 - 0

Viitorul Pandurii Targu JiuViitorul Pandurii Targu Jiu
2-0
FT - 04/12 16
Astra GiurgiuAstra Giurgiu

0 - 2

ASU Politehnica TimisoaraASU Politehnica Timisoara
0-0
FT - 04/12 16
FC Unirea DejFC Unirea Dej

1 - 0

FC Metaloglobus BucurestiFC Metaloglobus Bucuresti 1
0-0
FT - 04/12 16
Steaua BucurestiSteaua Bucuresti

1 - 0

FC BuzauFC Buzau
1-0
FT - 04/12 17
Stal MielecStal Mielec

2 - 1

Wisla PlockWisla Plock 1
2-0
FT - 04/12 17
Gornik ZabrzeGornik Zabrze

3 - 1

Slask WroclawSlask Wroclaw
0-0
FT - 04/12 17
Termalica NiecieczaTermalica Nieciecza

1 - 3

Pogon SzczecinPogon Szczecin
1-2
FT - 04/12 17
Jagiellonia BialystokJagiellonia Bialystok

1 - 2

Gornik LecznaGornik Leczna
0-2
45+2' - 05/12 17 đang diễn ra45+2'
Lechia GdanskLechia Gdansk

0 - 1

Rakow CzestochowaRakow Czestochowa
0-1
23:30 - 05/12 17
Zaglebie LubinZaglebie Lubin

vs

Lech PoznanLech Poznan
FT - 04/12 20
Zaglebie SosnowiecZaglebie Sosnowiec

5 - 0

PolkowicePolkowice
2-0
FT - 04/12 20
Miedz LegnicaMiedz Legnica

2 - 0

GKS Tychy 71GKS Tychy 71
0-0
FT - 04/12 20
Podbeskidzie Bielsko-BialaPodbeskidzie Bielsko-Biala

1 - 2

GKS KatowiceGKS Katowice
1-2
Postp. - 04/12 20
LKS LodzLKS Lodz

0 - 0

Hoãn

Puszcza NiepolomicePuszcza Niepolomice
27' - 05/12 20 đang diễn ra27'
SKRA CzestochowaSKRA Czestochowa

0 - 1

ResoviaResovia
18:40 - 05/12 20
Arka GdyniaArka Gdynia

vs

Stomil OlsztynStomil Olsztyn
21:00 - 05/12 20
Chrobry GlogowChrobry Glogow

vs

Widzew LodzWidzew Lodz
FT - 04/12 12
AtromitosAtromitos

4 - 1

Apollon SmyrnisApollon Smyrnis 1
2-1
FT - 04/12 12
NFC VolosNFC Volos

1 - 2

PanetolikosPanetolikos
1-2
FT - 05/12 12
OFI CreteOFI Crete

1 - 3

OlympiacosOlympiacos
1-1
22:15 - 05/12 12
IonikosIonikos

vs

PAOK FCPAOK FC
FT - 04/12 11
CosmosCosmos

0 - 0

DomagnanoDomagnano
0-0
FT - 04/12 11
SP LibertasSP Libertas

1 - 1

CailungoCailungo
0-1
FT - 04/12 11
Tre Penne GalazzanoTre Penne Galazzano

3 - 0

SS PennarossaSS Pennarossa
0-0
FT - 04/12 11
Virtus AcquavivaVirtus Acquaviva

2 - 1

FC FiorentinoFC Fiorentino
1-1
FT - 05/12 11
La Fiorita MontegiardinoLa Fiorita Montegiardino

1 - 1

San GiovanniSan Giovanni
0-0
21:00 - 05/12 11
S.S. MurataS.S. Murata

vs

FolgoreFolgore
21:00 - 05/12 11
Tre FioriTre Fiori

vs

FaetanoFaetano
19:00 - 05/12 18
Rudar PljevljaRudar Pljevlja

vs

JezeroJezero
19:00 - 05/12 18
SutjeskaSutjeska

vs

MornarMornar
20:00 - 05/12 18
Buducnost PodgoricaBuducnost Podgorica

vs

PetrovacPetrovac
21:00 - 05/12 18
Decic TuziDecic Tuzi

vs

FK PodgoricaFK Podgorica
22:00 - 05/12 18
FK IskraFK Iskra

vs

ZetaZeta
FT - 04/12 19
Zrinjski MostarZrinjski Mostar

6 - 2

FK LeotarFK Leotar
2-0
FT - 04/12 19
FK SarajevoFK Sarajevo 1

0 - 2

FK Velez MostarFK Velez Mostar
0-2
FT - 04/12 19
PosusjePosusje

0 - 0

Rudar PrijedorRudar Prijedor 1
0-0
FT - 04/12 19
Borac Banja LukaBorac Banja Luka

3 - 1

Sloboda TuzlaSloboda Tuzla
1-1
21:00 - 05/12 19
FK Tuzla CityFK Tuzla City

vs

Radnik BijeljinaRadnik Bijeljina
21:00 - 05/12 19
ZeljeznicarZeljeznicar

vs

Siroki BrijegSiroki Brijeg
FT - 04/12 13
KeshlaKeshla 1

2 - 2

SabailSabail
1-0
FT - 04/12 13
QarabagQarabag

5 - 1

Sabah FKSabah FK
2-1
19:00 - 05/12 13
FK NeftchiFK Neftchi

vs

SumqayitSumqayit
21:15 - 05/12 13
ZiraZira

vs

FK QabalaFK Qabala

Kết quả bóng đá đêm hôm qua rạng sáng nay

Video bóng đá

Xem thêm

Tin mới nhất

Xem thêm
top-arrow
Bóng rổ Cá độ thể thao Game casino Tỉ số bóng đá Thể thao Baccarat casino Lô đề Kết quả xổ Số Quảng Bình Casino game nổ hũ Casino game poker poker Game poker Game bài Baccarat Soi cầu xổ số